สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าสิริวัณณวรี นารีรัตนราชกัญญา เสด็จทรงเป็นองค์ประธานการประชุมสามัญประจำปึงบประมาณ 2565 ของมูลนิธิอนุรักษ์แนวปะการังและสิ่งมีชีวิตใต้ทะเลไทย ในสมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าสิริวัณณวรี นารีรัตนราชกัญญา
![](https://www.navyhall.com/wp-content/uploads/2023/02/329739100_921929305646063_7792213200061036273_n-1024x700.jpg)
ในวันพฤหัสบดี ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2566 สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าสิริวัณณวรี นารีรัตนราชกัญญา เสด็จมาทรงเป็นองค์ประธานการประชุมสามัญประจำปีงบประมาณ 2565 ของมูลนิธิอนุรักษ์แนวปะการังและสิ่งมีชีวิตใต้ทะเลไทย ในสมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าสิริวัณณวรี นารีรัตนราชกัญญา โดยมี พลเรือเอก เชิงชาย ชมเชิงแพทย์ ผู้บัญชาการทหารเรือ /รองประธานกรรมการมูลนิธิฯ นางจตุพร ชมเชิงแพทย์ นายกสมาคมภริยาทหารเรือ พร้อมคณะนายทหารชั้นผู้ใหญ่ คณะที่ปรึกษา และกรรมการมูลนิธิฯ เฝ้ารับเสด็จ ณ หอประชุมกองทัพเรือ ถนนอรุณอมรินทร์ แขวงวัดอรุณ เขตบางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
![](https://www.navyhall.com/wp-content/uploads/2023/02/329739100_921929305646063_7792213200061036273_n-1024x700.jpg)
![](https://www.navyhall.com/wp-content/uploads/2023/02/328677892_524155269819228_3916947336844810138_n-1024x683.jpg)
![](https://www.navyhall.com/wp-content/uploads/2023/02/329172240_705446767891102_8305734891067489542_n-1024x720.jpg)
![](https://www.navyhall.com/wp-content/uploads/2023/02/329231116_723252699467712_6123885163264750691_n-1024x683.jpg)
![](https://www.navyhall.com/wp-content/uploads/2023/02/327174472_704113027843192_4264359484551217459_n-1024x547.jpg)