ข่าวประชาสัมพันธ์ เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ Tanes November 19, 2023 กองทัพเรือ จัดกิจกรรมจิตอาสา “เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ”เนื่องในวันกองทัพเรือ ประจำปี 2566 ในวันที่ 16 พ.ย.66 พลเรือเอก อะดุง พันธุ์เอี่ยม ผู้บัญชาการทหารเรือ และ คุณกีรตา พันธุ์เอี่ยม นายกสมาคมภริยาทหารเรือ เป็นประธานจัดกิจกรรมจิตอาสา “เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ” เนื่องในวันกองทัพเรือ ประจำปี 2566 โดยมีนายทหารชั้นผู้ใหญ่ สมาคมภริยาทหารเรือ หัวหน้าส่วนราชการ และกำลังพลจิตอาสาเข้าร่วมกิจกรรม ณ บริเวณลานทัศนาภิรมย์ หอประชุมกองทัพเรือ กรุงเทพมหานคร Continue Reading Previous ลอยกระทงNext สายประทีปแห่งราชนาวี 2566 More Stories ข่าวประชาสัมพันธ์ วันคล้ายวันสถาปนากิจการหอประชุมกองทัพเรือ Tanes July 19, 2024 0 ข่าวประชาสัมพันธ์ พิธีเปิดโครงการอบรมฟื้นฟูวิชาการของทหารเรือหญิงประจำปี 2567 Tanes June 27, 2024 0 ข่าวประชาสัมพันธ์ วันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้า ฯ พระบรมราชินี Tanes June 4, 2024 0